มาเปลี่ยนบุชปีกนก แต่งานเข้าช่างประกอบไม่ดีเพลาขับหลุดลูกปืนหัวเพลากระจาย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย คาวาซากิ ซัง, 12 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    มาเปลี่ยนบุชปีกนก แต่งานเข้าช่างประกอบไม่ดีเพลาขับหลุดลูกปืนหัวเพลากระจาย

1. ให้หายเปนปกตินะครับ

2. หายแล้วครับ ทางอู่รับผิดชอบโดยการเปลี่ยนของใหม่ให้ครับ

3. ต้องอย่างนั้นครับ แหล่มเลยครับ

4. เปลี่ยนลูกปืนเพลาขับใหม่หรอครับ แล้วราคาเท่าไหร่ผมว่าจะเปลี่ยนอยู่เหมือนกัน เริ่มจะดังแล้ว

5. ลูกปืนเพลาขับอู่ทำพลาดจนของผมพัง เลยต้องเปลี่ยนให้ผมฟรีครับ

6. ครับ พอดีผมจะเปลี่ยนเลยอยากรู้ราคาอ่ะครับ

7. 800 - พันกว่า ครับ มีหลายเกรดหลายราคา ยกเส้นเชียงกง พันเศษ ๆ

8. พี่ช่างเขาไปโกรธใครมา ..

9. ช่างทำอิท่าใหนให้เพลาหลุด?

10. ท่าเดียว..

11. ผมก็ไม่รู้ครับถอยลงดังกร็อยแล้วก็แบบรูปเลยครับ

ระหว่างเปลี่ยนลูกปืน กับยกเส้นเชียงกงอันไหนดีกว่ากันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้