เหตุเกิด ณ.ปั๊มดาว กะเติมลมล้อละสองบาท รถผมนี่วิ่งเอียงข้างเลยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kobori Porch Nattaphon, 12 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เหตุเกิด ณ.ปั๊มดาว กะเติมลมล้อละสองบาท รถผมนี่วิ่งเอียงข้างเลยครับ

1. ปตท มีเครื่องเติมฟรี บางจากก็มี

2. ขอบคุณที่ชี้แนะคับ ผมนี่วิ่งเข้า ปตท. เติมฟรีเลยครับ(หัวลมถูกขโมยประจำ) :D

3. 555 สงสัยต้องพกที่สูบจักรยานน

4. ค่าไฟครับ.

ไปเติมมาเหมือนกัน. คิดนาทีละบาท นาทีแรกมันเซทระบบปั้มลม 555 นาทีทีสองลมไม่เข้าเพราะสายลมรั่ว เลยกลับออกจากปั้มโดยไม่มีะไรเกิดขึ้น(ขอถอนคำพูดดานบน)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้