เครื่อง GA 15 หัวฉีด ติดแก๊สระบบดูด พวกพี่ๆขับกันในเมือง กับ นอกเมือง...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kok Nattapon, 16 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kok Nattapon

Kok Nattapon Guest

0
    0
    0
    เครื่อง GA 15 หัวฉีด ติดแก๊สระบบดูด พวกพี่ๆขับกันในเมือง กับ นอกเมือง ตกกิโลละกี่บาทครับ หรือวิ่งได้กี่กิโลต่อแก๊ส1กิโลกรัมครับ

2. Kok Nattapon

0
    0
    0
    พอดีตอนนี้ผมยังจูนแก๊สไม่ค่อยนิ่งเท่าไหร่ รู้สึกว่ายังกินแก๊สอยู่

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เกียรอะไรคับ ตกโลละกี่บาท

4. Kok Nattapon

0
    0
    0
    เกียร์ธรรมดาครับ บางทีวิ่งในเมือง ตกโลละ 1.70-2 บาทครับ นอกเมืองโลละ1.5-1.7

5. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    กินมากไปนิดนึงคับ กินพอๆกับsr20 เลย

6. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    จูนใหม่คับตกสักไม่เกิน 1.5 กำลังดีคับในเมือง

7. Kok Nattapon

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

8. Kok Nattapon

0
    0
    0
    มิกเซอร์ผมขนาด 26 มิล

9. หัวฉีด GA 15ยิ่งน่าจะประหยัดกว่าระบบดูดไม่น่าจะเกิน1.5 เหมือนเอว่า เพราะของพี่ระบบดูด ตอนนี้นิ่งมากตั้งแต่ใส่วาล์วน้ำ เติมไป 300 ซัดได้เกือบ215 โล ประหยัดขึ้นมากกว่าเดิม

10. sr 20 de/mt nonted วิ่งเกิน 100=ต่ำสุด8กม/l วิ่ง 100=10กม/l วิ่ง 80=13กมกว่า/l ^^

11. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    วิ่งในเมืองกินมากครับ หัวฉีดยังกินเลยแต่วิ่งต่างจังหวัดสบายๆครับและช่วงนี้แก็สขึ้นเลนอาจจะดูว่ากิน แต่ยังไงก็ประหยัดกว่าน้ำมัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้