ไม่พูดถึง LPG ซักคำ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 15 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ไม่พูดถึง LPG ซักคำ

1. ดีนะที่ผมใช้e85

2. มันหน้านัก

3. LPG ราคาไม่น่าเปนห่วงว่าจะแพงขึ้น ก้เลยไม่พูดถึงมั้งครับ ผมเดาแบบบ้านๆนะ

4. ดีน่ะที่ใช้แก๊ส 95 อยู่

5. Lpg นะเขาไม่สนับสนุนเป็นทุนเดิมอยู่แล้วนะครับเหมือนลูกเมียน้อย

6. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    ไงก็ยังถูกกว่าใช้ไปเถอะพี่ยุท ถ้าราคามันเท่ากันกับน้ำมันก็เลิกใช้ไปใช้น้ำมันแทน

7. Zeropl Pl

Zeropl Pl Guest

0
    0
    0
    ถังน้ำมัน ระบบน้ำมันไม่ได้ถอด อันไหนถูก ก็ไม่รอด ตามใช้อันนั้นแหระ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้