ขอถามหน่อยนะครับพี่น้อง

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Rafaant, 11 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Rafaant

Rafaant New Member Member

485
    417
    0
    คืออยากจารู้ว่าปกติ ชาว ST อะมีมี้ตติ่งนอกรอบรึเปล่า แบบว่า วันนี้ ของเดือน โซนต่างๆที่จัดไว้มีการมารวมกันของแต่ละโซนอะครับ คือ ผม สมาชิกใหม่อะ รอบที่แล้วที่ อิ่มปลาเผา พลาดมะได้ปาย เพราะติด
    งานศพญาติ อยากทำความรู้จักกันเร็วๆอะครับ เพราะผมเข้ามาที่บอร์ดนี้ทุกวันรู้สึกสนุกและเป็นกานเองดี
    จาได้รู้จักกานไว้ :D:p:D

2. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    มา ที่ อู่ พี่ตริ่ง ก็ ได้

พี่น้อง

3. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    ตามท่านประธานครับ...
    ผมไปทีไร เจอสมาชิกทุกทีเลยย...
    ไม่รู้ว่ามีอารัยดี ถึงไปกัน อิอิ...

4. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    นอกรอบไม่ค่อยมีนะ ส่วนใหญ่ คนเยอะๆ เจอกัน เดือนล่ะครั้ง แต่ถ้า 5-6 คน

อันนี้ เจอกันประจำ แถวอู่บ้าง ร้านข้าวบ้าง ร้านแกแฟบ้าง :D:D:D:D

5. extrajeab

extrajeab New Member Lady Member

1,354
    511
    0

วงไพ่ ก็เป็นอีกที่หนึ่ง

6. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    มามีตติ้งเดือนละครั้งครับ มีคลอง 5 3 เดือนครั้ง นอกนั้น ก็อู่พี่ติ่ง

7. extensa4620

extensa4620 New Member Member

1,443
    450
    0
    ถ้าขาขาดบอกด่วนถึงป่วยก้จะไปอิอิอิ
    แล้วอู่พี่ติ่งอยู่ที่ไหนหลอ:sad::cool: (ผมชิกใหม่อะ)

8. Rafaant

Rafaant New Member Member

485
    417
    0
    และอู่พี่ติ่งเนี้ยอยู่ไหนอะครับพี่น้อง:D จาได้ปายถูก

9. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,717
    819
    113
    ติดตาม ในบอร์ด บ่อย ๆ น่ะครับ
    เดี่ยว zone หน้า มา ต้นเดือนหน้าครับ

ทุกเสาร์แรกของเดือน หรือบางครั้งอาจจะมีกิจกรรมอื่น ๆ
    ส่วนไปซิ่งกัน ก็ 3 เดือน ครั้ง ที่ สนามคลอง 5
    สิ้นปี มี วิ่งเซอร์กิจ ที่ สนามพีระ ครับ :D

10. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ตามท่านรองไปเลยคร้าบบบบบ :D:D:D:D

11. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    แถวงามวงศ์วานน่ะครับ ซอยวัดบัวขวัญ ข้างพันทิพย์ งามวงศ์วาน (บางลำภูเก่า) :D:D:D

12. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ถ๊อกกกกกกกกกกก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้