มีใครใส่กันโคลงของep71บ้างคับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย tommyhome, 2 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tommyhome

tommyhome New Member Member

55
    0
    0
    พอดีได้กันโคลง71มาคับ เลยอยากขอดูรูปตอนใส่เสร็จแล้วอะคับ
    ใครพอจะมีรูปช่วยลงให้ดูหน่อยนะคับ
    ขอบคุณคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 เมษายน 2008
  2. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    รถไม่ได้อยู่ที่บ้านนะ
    ถ้าอยู่จะถ่ายรูปให้ดู
    รถแรงมันไม่แค่จอดบ้านเลยนะ
    "รถแรงจอดอู่รถหรูจอดบ้าน"
    55555555

3. tommyhome

tommyhome New Member Member

55
    0
    0
    ใส่แล้วคับเอารูปมให้ดู ว่า ใส่ถูกกับตรงรุ่นหรือเปล่าคับเห็นขายึดกับปีกนกมันเอียงๆ

4. I_poom

I_poom Member Member

176
    2
    18
    ใส่แล้วเห็นผลเยอะมั้ย หรือว่าแค่โช้คดีดี มันก็พอแล้วครับ

5. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    คุณขับรถเร็วหรือเปล่านะครับ
    แล้วคุณเข้าโค้งโดยไม่ยกขันเร่ง
    ถ้าอย่างนั้นก็ไม่จำเป็นครับหาโช๊คดีๆๆสักชุดหนึ่งก็พอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้