ต้องการหาเครื่องลงคับ แนะนำทีคับ รถผมตาหยีเครื่องเดิมเกียร์ออโต้คับ เอาแบบขับสนุกๆอะคับ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย pongravee, 5 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pongravee

pongravee New Member Member

1
    0
    0
    :D :BP-T พร้อมเกียร์ เท่าไรคับ 40000บ.อยู่ไหมคับ รถผมตาหยีเครื่องเดิมเกียร์ออโต้คับ แนะนำอู่ทีนะคับ แล้วถ้าเครื่องอื่นมีแนะนำอีกไหมคับ เอาแบบขับสนุกๆอะคับ มีหรือไม่มีโบก็ได้ ขอแบบดัดแปลงไม่เยอะนะคับ แต่ไงของบประมาณ 40000บ. บวกลบนิดหน่อยไม่เป็นไรคับ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำคับ

2. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    ค่าเรื่องน่าจะพอหาได้นะครับ
    แต่ค่าวางน่าไม่น่าจะรวมอ๊ะครับ

3. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    โอย.....ราคาเครื่องก้ตึงแล้วแร่ะ
    ส่วนค่าวางอีกซัก 2 หมื่น
    ที่สำคัญตอนนี้หากันให้ควั่กเลย

4. mazaokung

mazaokung New Member Member

4
    1
    0
    BP-Tคือเครื่องอารัยครับ ใช่เครื่อง1800 หรือป่าวครับ รุ่นตาหยีอ่ะ ถ้าใช่ผมมีอู่ที่รู้จักอยู่ พี่ชายผมก้อขับรุ่นนี้อยู่ ราคารวมวางก้อเคยคุยกับอู่แล้วน่าจะพอไหว อีกอย่างเค้าก้อแปลงลง 7A ของโตโยต้าให้ได้ งบ40000 ผมว่าน่าจะวางได้ เออ แต่ตอนนี้อยากหาไฟเลี้ยวในกันชนหน้าให้พี่ชายอยู่ครับ หาได้ที่ไหนเนี่ย

5. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    เครื่อง1800หน่ะถูกแล้วครับแต่โบด้วยนะครับไม่ใช่NA
    แถมหาได้อย่างมากก็แค่ตัวธรรมดาไม่ใช่GTRเพราะหายาก
    และแพงมากด้วยหล่ะครับ

6. wat323

wat323 New Member Member

36
    1
    0
    ถูกต้องครับคุณประธานตั้ม
    เพียงแค่ GTXก็เหนื่อยแร็น

7. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    ์NA ก็เสียวแล้วครับ

8. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    ขับสนุกๆแค่เครื่อง1800 ตัวป๊อปอัพเอามา
    ขัดลื่นๆนิดๆหน่อยก็ขับมันส์แล้ว

9. X๓๒๓X

X๓๒๓X New Member Member

61
    2
    0
    :) ลองถามตัวเองดูว่า....ใจจริงชอบแบบไหน

ถ้า NA ก็เหมือนกับคห.ข้างบน (เอาเครื่องป๊อบอัพมาวาง)

ถ้า BP-T ก็คงเป็น GTX (ขับสนุกแน่)

- - ทั้งสองแบบบล๊อคเครื่องเดียวกัน - -

หรืออีกทางเลือกหนึ่งก็ KL ไปเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้