มีใคร เคยเอา 2 din ไวบนนี้ มังครับขอชมน่อย เพื่อเป็นแนวทางครับ ( ขอบคุณครับ)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Thadsak Liangtrakoolchai, 17 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    มีใคร เคยเอา 2 din ไวบนนี้ มังครับขอชมน่อย เพื่อเป็นแนวทางครับ ( ขอบคุณครับ)

1. ลองวางดู ขำ ๆ

2. ทำกล่องไม้ ปิดจะสวยหรือเปล่า ว่าจะทำอยู่ครับ ไ

3. จะยัดช่องล่างกลางก็ไม่รูจะเอาที่ปิดเปิดแอร์ใวที่ไหน ล่างสุดก็ยัดปรีไปแล้ว

4. ขอดูคุณกับ Nook Nirunได้เลย

5. ของผมดินเดียว แต่จอใหญ่เท่าสองดิน ยื่นลงมาข้าล่างเปิดปิดแอร์ได้ เดี๋ยวเยนไห้ดูรูปครับ เอา2แคมไปดูก่อนพลางๆครับ

6. คุณ เกรียงไกร อินทรกำแหง มีจอสองดินติดด้านบนมั้ย โชวตัวหน่อยครับ

7. ให้ดูหลายๆมุมครับ

8. ดูแคมแล้วแน่นมากๆ -*-

9. @จำรัส เหล่าพล จออะไรครับ

10. เทคไลน์ ครับ

11. ที่พูนทรัพครับ 2590 บาทครับ ปรับระดับได้ พ่วงกล้องถอย ลูกเล่นเยอะครับ อีกอย่างไม่ต้องเจาะคอนโชลหน้าด้วย

มีแต่แบบสไลท์คับอาจานเบียร์ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้