ขอแสดงความยินดีกับแชมป์ 5 อันดับ MSL 2 Hr.R2

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 25 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    แสดงความยินดีด้วยครับ กับ แชมป์ 5 อันดับ รายการ MSL ENDURANCE สนามที่ 2 ด้วยครับ

อันดับที่ 1 ทีม VW SHOW TIME >> Ice , ต้อ ,อมร

อันดับที่ 2 ทีม JPS Transport >> YA77 , NUI44 , toey

อันดับที่ 3 ทีม STUTTGART >> WF_Kitti , KEAK , Toey_PRC

อันดับที่ 4 ทีม เผือกจิตร แรลลี่-เรซซิ่ง

อันดับที่ 5 ทีม SPEED POINT >> BOY . PURE , Keang

สุดยอดมากๆครับ ทั้ง 5 ทีม สนุกกันสุดๆ ลุ้นกันจนเครียด สนามเปียกๆ ขับกันสุดยอดทุกคนเลยครับ :D

2. gai08

1,213
    4
    0
    [[ตี๋น้อย]]--->>> ทำไมต้องมาพังเอาวันนี้วะ says:
    พี่ไก่ๆ
    Mr.Gai08 says:
    ว่ามา
    [[ตี๋น้อย]]--->>> ทำไมต้องมาพังเอาวันนี้วะ says:
    มานังคิดดู
    มันเป็นที่ตัวผมปะพี่
    หลุดบ่อยอะพี่
    อย่าคิดมาก
    เห็นไอ้เหน่งมันบอกว่า
    ผมขับไปจนอยู่รอบเดียวกับ อันดับที่นำอยู่แล้ว
    แล้วไปหมุนเอง
    2รอบ
    อื่ม
    อย่าคิดมากบอกแล้วเราพึ่งลงสนามแรก
    เดี๋ยวก็ดีเอง จริงๆแล้วอยู่ที่วางแผนทีม
    วันนี้แผนมั่วไปหมดเลยพี่
    5555
    นั้นดิ

อย่าคิดมากเลย น้องตึ๋ เอาใว้แก้มือใหม่สนามที่ 3 (MSN คุยกัน ) สำหรับทีมอื่นๆ ก็เก่งครับ ที่จบการแข่งขันอย่างสนุก

3. 2ตี๋

2ตี๋ Guest

0
    0
    0
    เบรคไม่อยู่แต่สู้จนจบ 555+

ขอแสดงความยินดีกับพี่ที่ชนะทุกคนด้วยนะคร้าบ

4. gai08

1,213
    4
    0
    สงสัยไปซ้อมรถที่ พัทยากันหมดแน่ๆเลย เป็นไงกลับมาเล่ากันให้ฟังหน่อยนะครับ......

5. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ขอบคุณทุกท่านคร๊าบ........ส้มหล่นสุดๆ
    สนาม 2 นี้โคตรมันส์ครับ สนามมีแต่น้ำกับน้ำ ขับยากมาก
    เข้าที่ 3 ครั้งนี้ต้องเรียกว่าเฮงโคตร ยี่สิบนาทีสุดท้าย
    ขับไม่เป็นเลยครับ (ต้องไปศึกษาเรื่องลมยางเพิ่มเติมแล้ว)

6. Kazza

Kazza New Member Member

138
    0
    0
    ขับยากมากกกกกกก ครับ แต่มันส์ดี ได้ที่ 5ซะงั้น เฮ้อออ......แต่ก็ยังดีได้ best time 41.5

สมาชิกในทีมก็หมุนกันเป็นแถวครับ หมุนทีนึงก็กินเวลาครึ่งนาที นานหน่อยก็นาทีครึ่งแล้วล่ะครับ

แย่จัง .................

7. gai08

1,213
    4
    0
    สมาชิกทุกทีมโปรดทราบ....ภายในอาทิตย์นี้จะรีบเอารูปงานแข่งสนามที่ 2 ลงในเว็ปไซด์มอเตอร์สปอร์ตแลนด์ ไปโหลดกันเองเลยนะครับ...ภาพความสนุกสนานในสนามเปียกๆ........ดูตัวอย่างไปก่อน

8. Kazza

138
    0
    0
    555 หน้าพี่ยะเตรียมหนีเต็มที่เลย

9. Kazza

138
    0
    0
    555 หน้าพี่ยะเตรียมหนีเต็มที่เลย

10. hobby_me

hobby_me New Member Member

1
    0
    0
    มาแว้ว.....

สนามนี้ สนุกมากๆครับ สนุกจิงๆ ส้มหล่นโคตร อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้