พี่ครับเฟืองไมล์เกียร์ออโต้ใส่กับเกียร์ธรรมดาได้เปล่าครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย คงเดช ดวงสุวรรณ์, 17 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ครับเฟืองไมล์เกียร์ออโต้ใส่กับเกียร์ธรรมดาได้เปล่าครับ

1. ไม่ได้ครับ

2. สงสัยต้องทำตัวปิดไว้ก่อนงานเข้าอีกแล้วแล้วตัวเท่าไรครับ

3. เกียร์อะไรคับ

4. แล้วมันเป็นอะไร

5. เกียร์กระปุกครับของเดิมมาไม่มีครับ

6. ของผมเกียร์ออโต้เปลี่ยนเป็นเกียร์ธรรมดาครับ

7. รถพี่นี้ ที่พี่จำรัส พึ่งช่วยวางเครื่องใช่ป่าวครับ

8. เกียร์ ธรรมดาเฟืองไมล์ ไฟฟ้า ต้องลองหาดู แต่ผมขี้เกียจหา เลยแปลงเอา เพราะส่วนมาก เฟืองไมล์เกียร์ธรรมดาจะเป็น เฟืองสาย

9. เฟืืองไมล์ มี สองแบบ เป็นแบบเยื้องกับแบบตรง ....^_^

10. เเล้วของเกียร์ธรรมดาเป็นแบบไหนขอดูรูปหน่อยครับ

11. สปีดไมล์เกียร์ M/T ของ GA16 ทั้งสองแบบครับ

12. ของผมใช้สายครับมีอีกแบบป่าวครับ

13. สาย ที่ไม่ใช่ ไฟฟ้า เหมือนรูป ของน้องกี้ เลยครับ ตัดตัวสีดำด้านบนออก

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้