อยากให้รูปเพื่อนๆ ที่แต่งภายในสวยๆ ครับไว้เป็นแนวทาง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nattapon Jeerattikunpokin, 18 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากให้รูปเพื่อนๆ ที่แต่งภายในสวยๆ ครับไว้เป็นแนวทาง

1. ไม่สวยนะครับ แต่เอาไว้ดูเป็นแนวทางได้

2. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    อย่างหล่อ ^_^

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    อย่างเทพเลย

4. สวยมากเลย เล่นเอาเริ่มต้นไม่เป็นเลย 55

5. โหหหหห ไม่ขนาดนั้นหรอกครับ 55555 รอก่อนเดี๋ยวดูภายในตัวนอกรถเทพๆเพียบครับ

6. แต่งรถก็เหมือนทานก๋วยเตี๋ยวชามนึง เพราะทานรสชาติไม่เหมือนกัน การแต่งรถ ของแต่ละคนก็ย่อมไม่เหมือนกัน ในสายตาของคนอื่นอาจจะมองว่าสวยบ้างไม่สวยบ้าง แต่ เมื่อเราเลือกเองเราก็ต้องชอบในสิ่งที่เราเลือก มันเป็นเรื่องของความชอบความไม่ชอบของแต่ละคนค่ะ ไม่ว่าจะแต่งอะไรแบบใหนเราต้องเคารพสิทธิ์ของคนอื่นเสมอ^_^

7. ยกตัวอย่าง ก๋วยเตี๋ยวมาเล่นซะน่ากินเลย จารย์แม่

ส อึ๋ยยย ส์ รถเรา ชาตินี้ คงไม่ทันซะแร๊วววว.. ใจเต้น ตุ๊บๆๆๆ อยากล่ายๆๆ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้