รบกวนสอบถามพี่ๆหน่อยนะครับ พอดีรถผมเกียร 5 หลุดบ่อยมากครับ 1-4ปกติครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย พีเค ออโต้ซาวด์ ช่างนุ โคราช, 17 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนสอบถามพี่ๆหน่อยนะครับ พอดีรถผมเกียร 5 หลุดบ่อยมากครับ 1-4ปกติครับ ถ้าซ่อมราคาประมาณเท่าไรครับ

1. เกียร์ละพัน เกียร์ห้า ก้ ห้าพัน มั้งครับ รอผุ้รุ้มาตอบอิกที ผมเดา ขออภัยครับ ^_^

2. 5555ว่างั้นไปพี่เบียร

3. พอดีผมเคยเข้าร้านอาการนี้เลยเข้าร้านแรกเปลื่ยนชุดเกียร์มือสอง5000ไม่Oเข้าร้านสองช่างขอค่าแรง1300(หายเฉยเลย)ช่างบอกยืดสปริงนิดหน่อย ลองดูครับผม

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้