เรามันก็แค่ NVเก่าๆ จะเอารัยไปสู้ รถใหม่ป้ายแดงอย่างเขา

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ดอเอียวอเดียว ไม้เอก, 18 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เรามันก็แค่ NVเก่าๆ จะเอารัยไปสู้ รถใหม่ป้ายแดงอย่างเขา

1. สู้ด้าย(เสียงสูงหน่อยนะ)ไม่มีงวดสบายใจเชิบๆๆ

2. ของผมก็เก่าครับ

3. เพ่ะๆ ถูกใจผนังข้างประตูมากเลยคับ อัดคลิป เปิดเพลงให้ฟังหน่อย แบบว่า ไฟมันสวยด้วย อ๋อ กี่บาทครับ ถ้าผนังโล้นๆ อยากจี๊ดบ้าง

4. ทำ หลัก พัน ครับ พี่ๆ รื้อชุดเก่า ออกเฉยๆ

5. มาเต็มเลย สวยๆๆๆยิ่งรองเท้ายิ่งสวยอิอิ

ขาด สเกริต รอบคันคับ พี่ๆ พอมีที่แนะนำบ้างมั้ยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้