โดนแระครึ่งหมื่นกลางๆ หน้าซีดเลยเรา

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Mongkol Sanhan, 18 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mongkol Sanhan

Mongkol Sanhan Guest

0
    0
    0
    โดนแระครึ่งหมื่นกลางๆ หน้าซีดเลยเรา

2. ทำไรมั่งคาับภาพไม่ชัด

3. หนักหน่วงคับ

4. วันก่อนผมก็ทำกะช่วงล่าง หมดไปประมาณนี้เลย ออกจากร้านหน้ามืด อิอิ

5. ทำใช้อีกนานๆนะพี่ คิดว่าเช่ารถมาขับนะ

6. ราคากลางๆนะ

7. ทำแล้วจบ ใช้ได้ยาวน่ะพี่

8. หาช่างดีๆก็ใช้ได้ยาวครับ รถผม ผมโดนช่วงล่างมา13000 ลูกหมากเปลียนหมด +อัดจารบีใหม่+ผ้าเบรคเปลียน+เปลียนลูกยางต่างๆ ใช้รถมา6เดือนวิ่งอาทิตย์ละ 60 ล.สุดท้าย มาถอดดูเองเพราะมีเสียงกึกๆ จึงรู้ว่าเกือบทุกอย่าง คุณหลอกดาวมาตลอด

9. อะไหล่ถ้าเปนไปได้ซื้อเองคับ แล้วให้ค่าแรงช่างไป เซฟสุดละ ถ้าเซฟกว่านี้ ทำเอง ซ่อมเองคับ เป็นวิชาด้วย ไม่มีใครหลอกเรา นอกจากเราหลอกตัวเอง เอิ้กสๆๆๆๆ

10. ทุกวันนี้จะถอดซ้อม nv ผมเองได้ทั้งคนแล้วครับ

11. สวดยอดดดดด

12. อยากแนะนำคับ แต่ช่างประจำผมอยู่ไกลคับ

13. จัดหนักเลย

14. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    ใช้ยาวๆออกได้หลายทริปเลยครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้