มันคืออะไรยังไงเหรอครับ เค้าจะขอซื้อผมเหรอ ????

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย La-On Ped, 18 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. La-On Ped

La-On Ped Guest

0
    0
    0
    มันคืออะไรยังไงเหรอครับ เค้าจะขอซื้อผมเหรอ ????

2. ลองโทรไปตามเบอร์ก่อนค่ะ ว่าจุดประสงค์เค้าต้องการอะไร

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    น่าจะสนใจเลขทะเบียนนี้นะผมว่า

4. La-On Ped

0
    0
    0
    น่าจะสนใจทะเบียนแบบที่พี่เอว่า ผมวางแผนเกือบปีกว่าจะได้ ไม่โทรไปดีฟ่า อิอิ ขอบคุณครับ สงสัยเค้าไปค้นที่ขนส่งแน่เลย

5. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    อาจจะตรงกับวันเดือนปีเกิดเขา เลยอยากได้

6. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ลองโทรดูคับ บอกไปเลยขายห้าหมื่น

7. ใช่แบบเอว่า หายากถ้าตรงกับวันเดือนปีเกิดเรา ก็อย่าปล่อยหลุดมือไปเชียว

8. La-On Ped

0
    0
    0
    ครับ วดป เกิดแฟนผม >< ซื้อ NV เพราะถึงหมวดพอดีเนี่ยแหล่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้