มีไครเคยใช้ประกันภัยชั้น 3 ของอินทรประกันภัยบ้างครับ (กันภัย) ฝ่ายถูกซ่อมรถเราทุกกรณี

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย วรเมธ ดำเสน, 19 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    มีไครเคยใช้ประกันภัยชั้น 3 ของอินทรประกันภัยบ้างครับ (กันภัย) ฝ่ายถูกซ่อมรถเราทุกกรณี

1. จัดมาแล้ว ลองดูว่าจะดีจริงหรือเปล่า

2. ในตารางกรมธรรม์ ระบุเป็นประเภท 5

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ถ้าเราผิดละคับพี่

4. เราผิดประกันซ่อมรถคู่กรณีอย่างเดียวครับ ตัวนี้จะดีคือถ้าเกิดอุบัติเหตุเราเป็นฝ่ายถูกเราเรียกประกันมาเคลมได้เลย ไม่ต้องไปต่อรองกับประกันคู่กรณี กับถ้ารถคู่กรณีเราไม่มีประกันแต่หัวหมอ บริษัทจะซ่อมรถให้เรา็้ิั แล้วจะไปตามค่าเสียหายจากคู่กรณีเอง

5. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    เท่าไรคับพี่

6. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
  7. ราคาครับ

8. น่าสนเลย ตัวแทนมีทั่วมั้ยเอ่ย

มีทั่วไปนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้