สอบถามคับ พอดีตอนแรกอยากได้ โว2ขับ4 มาแข่งสักลำ แต่มานั่งนึกๆได้ nv มีคนทำขับ4...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Pittayarat Kumacharearngul, 19 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามคับ พอดีตอนแรกอยากได้ โว2ขับ4 มาแข่งสักลำ แต่มานั่งนึกๆได้ nv มีคนทำขับ4 ยกเพลาซ่ามาลง ทั้งเครื่อง ทั้งช่วงล่าง แปลงเสร็จสับ คร่าวๆประมาณกี่ตัง ครับผมมมม ขอบคุณคร๊าฟฟฟฟฟฟ

1. Iceza WorldClass

Iceza WorldClass Guest

0
    0
    0
    ga15 แรงไม่พอหรอครับลูกพี่

2. อยากลองฟิวขับ4 ฝนตกก็ไม่เดือดร้อน เอิ้กสๆๆๆ

3. ตอนนี้ผมก็ขับ 4 นะครับ 4 ล้อน่ะ NV ถ้าเหลือ 3 ล้อหรือ 2 ล้อคงวิ่งไม่ได้อ่ะ ไปละนอนดีก่า ฟิ้ววววววววววว....

4. เยี่ยมมากครัชชชล

5. ขับ4 โดยกำเนิดดีกว่ามั้ยครับ เอ็นวีขับ4ทำเยอะน่าดู

6. ก็ยังลังเลอยุ่คับ ^^

7. อีโวง่ายกว่า ^^

8. Nv ได้แปลกนะ^^

9. เอาน่า ใจรัก ไม่มีอะไรเกินความสามารถคนไทยหรอก เงินถึง ของถึง งานดีด้วย ยิ่งอย่างนี้นะ .......จบ

10. รอชม nv น่ะ

11. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ได้ยกแพมาน่าทำคับ

12. เชียงใหม่ก็เห็นมีทำอยุ่ 2-3 คัน แต่ผมก็ยังไม่ได้ปรึกษาเค้า แต่เค้าทำกันมานานแล้ว 5-6ปี เห็นจะได้ เรื่องราคาตอนนั้น กับ ตอนนี้ก็ไม่น่าจะเท่า เลยอยากถามพี่ๆ เผื่อมีใครเคยทำ แล้วหมดำปประมาณเท่าไหร่อ่ะคับ

13. เมื่อก่อนเคยเห็น อู่ ks racing ทำนะคับ nv ขับสี่ รถสีเขียวๆ ^^

14. ใช่คับ เชียงใหม่ก็มีอุ่พี่สิงเนี่ยคับที่ทำ ล่าสุดไปวิ่งที่เชียงราย 201 ล่อไป 7.1xx ละคับ

15. ลองถามพี่คนนี้ดูนะครับ น่าจะได้คำตอบได้ดีครับ :D Wichien Ruttanarom

ขอบคุณมากๆๆคร๊าฟฟฟฟ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้