ขอสอบถามเพื่อนๆพี่ๆน้องๆหน่อยครับว่าไฟหน้าเปลี่ยนเป็นตาเต็มได้ไหมโดย ไม่ต้องดัดแปลง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย มิตรประชา โพนแก้ว, 18 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอสอบถามเพื่อนๆพี่ๆน้องๆหน่อยครับว่าไฟหน้าเปลี่ยนเป็นตาเต็มได้ไหมโดย ไม่ต้องดัดแปลง

1. ไม่ได้ครับ ยังไงก็ต้องดัดแปลง ตัดนิดเจาะหน่อย

2. ใช้ครับนิดเดียวถ้าถอดล้อกับตัดโซ่มอไซร์ได้ผมว่าน่าจะทำได้นะ

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ยังงัยก็ต้องแปลงนิดหน่อย

4. อ้าวจำมิได้555เปลี่ยนรูปใหม่เห็นทะเบียนถึงบางอ้อเลยพี่

5. ยกชุดไฟเต็มใส่ได้ครับกันชนเดิมตัดเอา

6. ได้ของยังว่างๆมาเดียวใส่ให้

7. หน้าเต็มบ้านเรากันชนบี13

8. ไฟนอกฝาโปรงนอกกันชนเดิม

9. หน้านี้เลยพี่สุดๆๆ

10. นี้หน้าผมอิอิ

11. ขอบคุณมากคราบ

12. อีกแบบครับพี

ขอบคุณมากมายครับทุกคน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้