ไปอินทนนท์กันมั้ยครับ ไปกับGA15 ประหยัดสุดๆ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Opor Angthong Sat Cctv, 20 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ไปอินทนนท์กันมั้ยครับ ไปกับGA15 ประหยัดสุดๆ

1. ส พี่คับ ga15 กินแก๊ส ลิตรละกี่ กิโลเมตร ครับ

2. ตอนนี้ปรับไว้ประมาณ 12 KM /ลิตรครับ

3. ครั้งนี้วิ่งยาวๆ1ถัง 58 เติมเต็มได้ 50ลิตร วิ่งได้ 580 กว่ากิโลครับ

4. ส อ้าว ฉิกหายแล้ว ผมเพิ่งลงGA15 เกียร์ ออโต้ เติมไป78ลิตร วิ่งไปได้560กม.. ยังมึน อยู่คนเดียว คนเข้าใจเรา ยังหายาก รถเรา อะไรผิดพลาดหว่า.. มันแหลกเกิ๊นนน ทำไงดีหว่าคับ ลงระบบแก๊สใหม่เป็นระบบหัวฉีด มินแก๊ส

5. ระบบดูดครับ จูนตามใจเลยครับ

6. เดิมเป็นระบบดูด เครื่องเก่า คาบูฯ วิ่งประมาณลิตรละ9-10กม เกียร์ ออโต้ปะคับ

7. เกียร์ธรรมดาครับชนเกียร์เดิม GA16DNE

8. รุ่นนี้ รุ่นใหม่แค๊ปใหญ่ ผมรุ่นแค๊ปเล็ก รุ่นเปิดตัว

NV WINGROAD ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้