มีความร้ายแรงไหมครับ น้ำมันเยิ้ม แต่น้ำมันเครื่องไม่ยุบ ไม่ฮีท...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Sarawut Kenny, 20 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sarawut Kenny

Sarawut Kenny Guest

0
    0
    0
    มีความร้ายแรงไหมครับ น้ำมันเยิ้ม แต่น้ำมันเครื่องไม่ยุบ ไม่ฮีท เครื่องเคยปาดมาแล้วเมื่อห้าหกหมื่นโลที่แล้ว ช่างบอกถ้ารำคาญ ขี้เกียจเช็ดก็เปลี่ยนปะเก็น ครับ ผมขอเช็ดต่อ

2. Sarawut Kenny

Sarawut Kenny Guest

0
    0
    0
    น้ำมันไม่ยุบ แล้วมันมาจากไหนครับ

3. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    รั่วลงตรงนี้น่าจะซีลจานจ่าย :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้