ลื้อมันทุกอาทิตย์ครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย แค่อยากบอกว่ารัก ดื้อนะ, 20 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ลื้อมันทุกอาทิตย์ครับ

1. ได้เวลาแล้วสิ ยกครัช เจียรปลายวิล (ครัชทองแดง)

2. อุสาไม่บอก ยังจะรู้อีกนะพี่

3. ไม่ใช่เครื่องเดียวกันหรอกครับ เครื่องผมไม่เหมือนใครแน่นอน

4. ตอนนี้ยังไม่ได้ยกขึ้นเลย (รอของอยู่) ^_^

5. ยังกองอยู่เลย

6. พี่เดช อะไหล่ตัวใหนไม่พอ ไปเลย กี้รื้อรอแล้ว ใกล้ๆเอง

7. ขอมาแล้ว ยกขึ้นก่อนนะครับ

8. Wanchai Piapiya

Wanchai Piapiya Guest

0
    0
    0
    สู้ๆครับหมดเท่าไรครับ

9. อือ...ของผมยังไม่เคยเปลื่ยนเลย(GA16DNEเกียร์ AUTO) ไม่เคยถอด หน้าตาจะเป็นเเบบนี้รึป่าวไม่ทราบครับ เเล้วต้องจับสังเกตุอย่างไรถึงจะทราบว่าครัทซ์ต้องเปลื่ยนเเล้ว...งบประมาณเท่าไหร่รึครับเฉพาะค่าของ?

10. เอ่อ... คือ... เกียร์ออโต้ไม่มีชิ้นส่วนพวกนี้นะครับ :)

11. อะไรลื่นๆ

นม ค.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้