ผ่านมั้ยครับ รึผ่านแล้ว ผ่านเลยยยยย 555555555+

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Pittayarat Kumacharearngul, 11 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ผ่านมั้ยครับ รึผ่านแล้ว ผ่านเลยยยยย 555555555+

1. Krung Sup

Krung Sup Guest

0
    0
    0
    สวยมากครับค่าตัวเท่าไหร่ครับ

2. ได้ในเวปมา พันนิสๆ ครับผมม

3. Krung Sup

0
    0
    0
    ไม่แพงด้วยนะครัช^^

4. Krung Sup

0
    0
    0
  5. เข้าท่าอยู่นะ

6. Krung Sup

0
    0
    0
    ท่าทางจะยัดA31ได้ด้วยไหมครับ

7. กะเอามาใส่ เซลิก้า พอดีว่างๆ เลยเอาทาบ nv ดูครับ ฮ่าๆๆๆ

8. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
  9. อั๊ยย่ะ!!

10. Singto Kuakam

Singto Kuakam Guest

0
    0
    0
    สวยงามมากครับอยากเห็นตอนเสร็จจัง

11. ซู๊ดปากเลย วี๊ดดด วิ้ววว

12. อาจจะใส่ครับ ขอคิดดูก่อนนน^^

13. ส ช่วงนี้ เห็นประเทศจะออกกฏหมาย เกี่ยวกับรถ ห้ามทำนั่น นี่ นู่น ตีโปร่งก้อจะเล่น ยกสูง โหลดเตี้ย ตามเช็ด กันไม่ให้กระดิก ดูกฏหมายนิดนะ ช่วงนี้ ข่าวออกมาจัง โยนหินถามทาง หรือจะเช็คกระแส ว่าจะยอมกันมั๊ยหรืออะไร ไม่รุ้่

14. ทราบคับผม คันนี้ เน้นวิ่งในสนามคับ ไม่ค่อยลงถนนเท่าไหร่

15. เปนของเรโทรครับ จำรุ่นไม่ได้ ใส่จริงๆต้องแปลงครับ

16. แปลงต้องแปลงยุแล้ว แต่ผมกำลังหารุ่นทีใกล้เคียงแปลงน้อยที่สุดครับ ในรูปโดนใจผมเลย

17. เอารถเข้าร้านไฟเบอรเลยครับ แนบๆ เนียบๆ

18. KObdet Jantana

KObdet Jantana Guest

0
    0
    0
    ผมก็อยากได้ ล้อมันล้นเกินนน

19. ได้แปลกตาเข้ากะแก้มอยู่นะ ^^

20. ขอบคุณครัชชช

21. โป่ง ไฟเบอร์ รถผมเองครับ

22. แจ่มมม ครัชช

23. หาได้ที่ไหนคราบแบบนี้ Nipon Srisuk

ผมซื้อในเน็ตนี่แหละ แต่จำไม่ได้ว่าเวปไหน ลองหาจาก google ดูครับ พิมพ์คำว่าโป่งเย็บ 4 ชิ้นผมซื้อมา 2000 ใส่ได้เลยไม่ต้องแปลงใดๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้