นี้ขนาดผม ถ่ายน้ำหล่อเย็น ทุกเดือนบางเดือน 2ครั้ง ภายในท่อน้ำยังขนาดนี้...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย แค่อยากบอกว่ารัก ดื้อนะ, 22 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    นี้ขนาดผม ถ่ายน้ำหล่อเย็น ทุกเดือนบางเดือน 2ครั้ง ภายในท่อน้ำยังขนาดนี้ ลองนึกภาพรถใครไม่เคยถ่ายน้ำเลยดูซิครับ!!! ^_^

1. คุณกี้เคยใชน้ำยาพวกล้างห้องน้ำล้างเครื่องหรือพวกหม้อน้ำอะเปล่าครับ

2. ไม่ได้ใช้อะครับ อาศัยถ่ายน้ำบ่อยๆเอา

3. ตัดเพื่อใส่สิ่งใดสิ่งหนึ่งลงไป :)

4. Bang Marn

Bang Marn Guest

0
    0
    0
    เด่วคืนนี้ คงต้องถ่ายน้ำออกบ้างสะแล้ว คงจะเหนียวแน่ๆ^_^

5. ตัดเพื่อดู ในท่อเฉยๆ ครับพี่ยุท ^_^

6. น้ำไรครับพี่บัง 555+

7. Bang Marn

0
    0
    0
    น้ำหม้อ น้ำสิครับ อิอิ

8. น้ำในหม้อ น้ำ นั่นเอง

9. Bang Marn

0
    0
    0
    เรื่องของหม้อ. น้ำ และน้ำ. ในหม้อ. น้ำ แล้ว เอาน้ำ. ออก จากหม้อ. น้ำ เฮ้อ ^_^

ใส่น้ำหล่อเย็นหม้อน้ำป่าวคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้