พัดเหล็ก แล้วมันจะเย็นมั๊ยเนี่ย :-P

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 22 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พัดเหล็ก แล้วมันจะเย็นมั๊ยเนี่ย :p

1. Bang Marn

Bang Marn Guest

0
    0
    0
    วาวววววววว้าววว

2. ใหม่มากกกก

3. พึ่งซื้อมาครับ เอาใว้พัดตอนร้อน ๆ

4. เปรียบเทียบ

5. ของจารย์เบียร์พัดเย็นดีป่าวครับ ของผมมันพัดไม่ค่อยเย็นเลยอ่ะ แพงก็แพง พัดไม่ได้เรื่อง :p

6. ก้เฉยๆนะ อันนี้ไม่ได้ซื้อ ยืมไม่คืนเฉยๆ

7. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    พัดเย็นดีคับ ^_^

ฟีลเลอร์เกรดเอนวีตั้งได้เหรอคับจารยุทคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้