จบกันจานหมด!![จะเอารัยใส่ข้าวเนี่ย]

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Tawatchai Supap, 20 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tawatchai Supap

Tawatchai Supap Guest

0
    0
    0
    จบกันจานหมด!![จะเอารัยใส่ข้าวเนี่ย]

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เล่นจานใหม่เลยรึคับ

3. Tawatchai Supap

0
    0
    0
    ของเก่าทั้งบางทั้งเป็นลอยเลยครับ

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ไม่จัดเก่ายุ่นยกคอม้าเลย นี้คู่ละเท่าไร่คับเนี้ย

5. จานใหม่ร้านอ่ะไหล่แถวบ้านขายอยู่คู่ละ 8xx บาท ถูกจนไม่กล้าใช้ หรือมันราคานี้หว่า ชักสงสัย

6. Tawatchai Supap

0
    0
    0
    คู่ละ1400ครับ

7. Tawatchai Supap

0
    0
    0
    รวมถ่ายน้ำมันเครื่อง+ กรอง+ น้ำมันเกียร์ 2800ครับ

8. La-On Ped

La-On Ped Guest

0
    0
    0
    ผมกะซื้อมาลองเปลี่ยนเอง 1000 นึงอ่ะครับ ค่าอุปกรณ์อีกเกือบ 3000 ตอนแรกจะโพสถามล่ะของปลอมหรือเปล่า ยังไม่ทันได้ขับเช้ามาสนิมกิน ฮ่าๆ ดีนะถาม google ก่อน >p>

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้