อะไรเอ๋ย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ดร.พงษ์ศักดิ์ ย้อยเสริฐสุทธิ์, 22 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    อะไรเอ๋ย

1. คอนซัลท์สาม ของแพง...

2. เข้าได้ทุกระบบ รีเซ็ต ลบโค้ต มอนิเตอร์ เครื่อง เกียร์ ABS แอร์แบ๊ก ลงทะเบียนกุญแจอิมโม (Y)

3. Keng Kengjung

Keng Kengjung Guest

0
    0
    0
    โอ๊ววววว.......ว๊าวววววว....เจ๋ง นึกว่าสายชาร์ทมือถือรุ่นเก่า

4. อีกต้วครับ

5. Kaew Sentra

Kaew Sentra Guest

0
    0
    0
    อาจารย์คับขายหรอคับอยากได้

6. ไว้ให้นักศึกษาฝึกใช้งานครับ

7. ตัวนี้แพงหน่อยครับ แสนกว่าบาท

8. มีของแพงให้เล่นอีกแล้ว

9. หรือต้องขับ Benz จะได้ลองใช้เครื่องมือ

10. ผมใช้แค่อันนี้เองครับอาจารย์ :)

11. ของผมสถานศึกษา จำเป็นต้องมีครับ ให้อลังการณ์งานสร้างเข้าไว้ครับ

12. จำเป็นต้องมีครับ เพราะผมต้องดูแลสถานประกอบการขนาดเล็ก ประเภทอู่ซ่อมรถทั่วไป เขาไม่มีเครื่่องมือ ลงทุนก็ไม่คุ้มครับ ผมจัดเตรียมไว้ให้ดีกว่า

13. นี่เป็นสิ่งสำคัญมากๆ ในการซ่อมรถยนต์สมัยนี้ และที่สำคัญต้องใช้ให้เป็นด้วยครับ

นี่ซิปัญหา เย็น ๆ ต้องงดทุกอย่าง ศึกษาวิธีการใช้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้