วาล์วน้ำเครื่องga16 เปลี่ยนยากไหมคับ (ขอดูรูปหน่อยคราฟฟฟ)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย อ๊อด อ๊อด, 23 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    วาล์วน้ำเครื่องga16 เปลี่ยนยากไหมคับ (ขอดูรูปหน่อยคราฟฟฟ)

1. มีรูปปะพี่ยุท

2. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    วาล์วน้ำนะพี่ยุทธไม่ใช้หมู

3. กล้วย ๆ ก็ได้ :p

4. ระดับช่างอ๊อด เปลี่ยนวาวล์น้ำได้สบาย ๆ อยู่แล้วครับ (Y)

5. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    555+ โดนแล้วอ็อดๆ

6. มะกี้ไปเปิดดู ถึงกับมึนเลย555

7. น็อตเบอร์ 10 แค่ 3 ตัวเองครับ

8. มันยุตรงไหนยังมะรุเลย555

9. ตอนใส่วาว มันชอบตก พอขันน้อต ฝาครอบแตกโป๊ะ

10. ผมโดนมาแย้ว ระวังหน่อยก็ดีนะคับพี่

11. ยุเหนือปั้มเพาร์เวอร์ครับท่านจะมีสายยางเข้าออกหลายเส้นเส้นเล็กเส้นใหญ่บ้างอ่อนบ้างแข็งบ้างแล้วแต่ของใครครับ อันหลังนี้ออกทะเลล่ะนะครับ555

12. เบอร์ 10 3ตัวเองครับ แต่ต้องล้วงหน่อย ถ้ามีบล๊อคตัวยาว จะดีมาก

13. โอเครคับ

14. ผมนี่งัดกล้องออกมาถ่ายเลยนะเนี่ย :p

15. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    อ็อดชอบล้วงอยู่แล้ว

16. ขอบคุนคราฟพี่ยุท

17. แน่นอนดิพี่เอ555

18. ถ้ามีบล็อกเล็ก 1/4 อะไร ๆ ก็จะเป็นเรื่องง่ายเลยครับ :)

19. ผมทำงานเบเกอรี่ ยังเปลี่ยนวาวน้ำได้เองเลย ทำตามคำบรรยายจากคนหน้าตาดี

20. นี่ไงคำบรรยาย

เดี๋ยวพรุ้งนึ้ลองลื้อดูคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้