ตรงเป๊ะ สังเกตุไฟแดงๆผมต่อไว้ดูการทำงานของพัดลม วาล์วน้ำเปิดพัดลมทำงาน ที่ 87 c...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย แค่อยากบอกว่ารัก ดื้อนะ, 23 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ตรงเป๊ะ สังเกตุไฟแดงๆผมต่อไว้ดูการทำงานของพัดลม วาล์วน้ำเปิดพัดลมทำงาน ที่ 87 c เป๊ะเลย (วาล์วน้ำ 86.5c)

1. Wanchai Piapiya

Wanchai Piapiya Guest

0
    0
    0
    ต่อจากไหนมาพีกี้

2. อะไรครับ

3. Wanchai Piapiya

0
    0
    0
  4. ต่อจากพัดลมครับ

5. Wanchai Piapiya

0
    0
    0
    ครับๆๆๆๆมีของให้เล่นอีกแล้วขอบคุณครับอิอิ

6. ของเล่นเยอะนะ

7. สายไฟจากห้องเครื่องเข้ามาตรงไหนได้บ้างครับ

8. ผมเอาเข้า ตรงแถวๆปั้มคลัท คับ

9. อยากจะบอกว่า รู้เลยว่า เกจที่รถนิ่งเกิน ขึ้นมาถึงกลางตั้งแต่ 50c ถึง 87c ก็กลาง ไม่กระดิกเลย ^_^

10. ถึง 120 องศาก็ยังไม่กระดิกครับ ผมลองมาแล้ว >_p>

11. ไม่ใช่สิ 115 เข็มยังไม่กระดิก จะเริ่มขยับ 116 ขึ้นไป แต่กระดิกนิดเดียว พอถึง 120 เข็มวิ่งปรื๊ดดด แต่ไม่ยัน ลองแค่ 120 พอไม่กล้าลองต่อ.... :p

12. นี้แสดงว่าช่วงที่ความร้อนผมวิ่ง ตามรอบ นี้ ก็กดไป 115-120 เลยซิเนี่ย

13. ถ้าเป็นจอรุ่นนี้ก็ใช่เลยครับ ผมถึงหาเกจมาใส่ให้เกะกะไง :p แต่ใส่แล้วมันก็สวยดี รู้งี้ใส่ตั้งนานละ

14. ดีฝาไม่โก่ง

15. ฝาโก่ง ประเก็นข้าม น้ำเข้าเครื่อง โอ้ววววว น่ากัววววว

16. ga มันอึดจริงๆ

17. อย่าทัก....

18. ของผม ฝาสูบแตกมาแล้ว ...T_T'

19. Wanchai Piapiya

0
    0
    0
    ga16 คาร์บู ก้อเป็นครับอย่างทีพี่ยุทธว่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้