พี่ๆครับเครื่องQg18กับเกียร์ga16มันใส่กันดายมัยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Polsawat Chachamroen Yaris, 22 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆครับเครื่องQg18กับเกียร์ga16มันใส่กันดายมัยครับ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
  2. ได้ ตามพี่เอ.... ผิดถูกยังไงลงพี่เอนะครับ ผมไม่เกี่ยว Ha ha ha :p

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    แปลงนิดหน่อย

4. ฟิิ้ววววววววววว...........

5. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ชนได้เลยคับ น้องปลั๊ก วรายุฑ ทาวัน ใช้งานอยู่ :)

6. qg18 มันมีดียังไงอยากรู้จุงเบย

7. จุกจิกมัยครับ

8. หัวฉีด วาวล์กระดิก คอยแยก ใช้โซ่ราวลิ้น จุดเด่นเรื่องแรงบิด เครื่องกองท่วมเชียงกง น่าเล่นครับ

9. ชนเกียร์เดิมได้เลยครับ ไม่จุจิก แปลงนิดหน่อย คือเรื่องหม้อน้ำครับ เพราะน้ำเข้าออกอยู่ฝั่งเดียวกัน ยิ่งถ้าชนเกียร์ธรรมดา อัดมันเลยครับ อิอิ Yuttana Meebubpha พี่ยุทธ พอต โอดีบีผมมันยู่ตรงไหนอ่ะพี่ พอดีได้ตัวโปรแกรมจากพี่บีมา แอบสน อิอิ

10. ถ้าช่างไม่ได้ต่อพอร์ทให้คงต้องใล่สายต่อเองแล้วครับ

11. สงสัยต้องนั่งเลงอีกที ขอบคุณครับ

12. Dew Romkloa

0
    0
    0
    ของปลั๊กยกชุดสายไฟจากหัวตัดneoน่าจะมีนะลองดูแถวๆใต้แผงฟิว

13. ครับพี่ดิว เดี๋ยวรอรถมาก่อนเดี๋ยวรู้กัน ^_^

14. ขอบคุณพี่สำหรับขอมูลดีๆครับ พอรถผมกำลังว่างพอดี กลุ่มนี้ อบอุ่นมากๆ

15. พอจะมีอะไรที่ขายดายมั้งครับ

16. Dew Romkloa

0
    0
    0
    ขายยกตัว หรือแยกชิ้นขาย ได้หลายพันอยู่คับ :)

17. หลังปีใหม่จะให้ช่างยกลงอะครับ ว่าจะว่างQg18อะครับ

18. ถ้าขาย ผมขอจองหม้อกรองอากาศ กะสายท่อยางที่ต่อเข้าหม้อกรองนะครับ

ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้