พิกัดโกงดังแม็กโลละร้อยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kroekkai Phosri, 23 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    พิกัดโกงดังแม็กโลละร้อยครับ

2. KObdet Jantana

KObdet Jantana Guest

0
    0
    0
    ก่อนถึงโรงเรียนวันครู ป่ะคับ

3. Kroekkai Phosri

0
    0
    0
    ตามแผนที่ที่มาร์คไว้เลยครับ. ผมไม่รู้จักแถวนั้นครับ

4. คอบคุงคร๊าบ

5. KObdet Jantana

KObdet Jantana Guest

0
    0
    0
    ผมผ่านตะกี้ หันไปมองๆอยู่ น่าจะใช่ ผมเห็นแม็กวางกองอยู่บนรั้ว ถ้าไม่ใช่ก็ขออภัย ครับ

6. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ต้องไปสอยบ้างละ

7. มะม่วงหรือแม็กครับเอ

8. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    มะม่วงริมรั้วคับ

9. HW Akira

HW Akira Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

10. เจ้าไปในซอยลึกยุนะครับไม่มีแมกวางข้างนอกนะแต่มันจะกองยุข้างใน

11. Kroekkai Phosri

0
    0
    0
    พี่เอ หายากที่จะครบสี่วง มีแต่ขอบ17" ที่ครบๆ ล้อ15 ส่วนมากจะเป็นคู่ๆ

12. Kroekkai Phosri

0
    0
    0
    ต้องเอามาเก็บรอเนื้อคู่ ผมได้มาแค่สามวงเองอีกวงหาไม่เจอไปเย็นแล้ว

13. แมกราคาวงละประมาณกี่โล กี่บาทครับ

14. แล้วแต่ครับ ลาย ยี่ห้อ ขอบ นอก ใน น้ำหนักไม่เท่ากัน ถ้ายุ่น จะเบามาก แต ่นน. ขั้นต่ำ น่า 5โลขึ้น จนไปถึง 10โลครับ แต่ส่วนใหญ่จะยุที่ 7-9 โลครับ *100ครับ

555 อ่าน 3 รอบ คิดการใหญ่เลยเรา.. คำถามในสมองเพียบ ถามว่า.. 1. วงละประมาณ 500-1000บาท 2. เอาวงน้ำหนักเท่ากัน4ล้อ ใส่(แมร่งมัน)ไม่ซ้ำกัน ตำรวจไม่จับนะ 55 3. ใครอยากได้บุญ ไม่ต้องเสียเงิน เพียงตอบผม ก้อได้บุญมากแล้ว ขอให้ได้กิ๊กน่ารักแล้วกัน ระวังเมียมาอ่านนะ เด๋ว..คำอวยพร ไม่ศักดิ์สิทธิ์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้