มีร้านเเนะนำไหมคับเพิ่งได้รถมา

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย clashpmr, 13 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. clashpmr

clashpmr New Member Member

6
    0
    0
    มีร้านเเนะนำไหมคับเพิ่งได้รถมา จะเอาไปเชค สภาพอ่ะคับ เเถวไหนไหนก้ได้ เเต่ผมอยุ่พระราม3 เเล้วจะลงรูปไห้ดูนะคร๊าบ

2. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ......มีร้านแนะนำคับ......ถูกและดี.....ใต้สะพานสาทร ฝั่ง ออก สาทรคับ...อยู่ในปั้ม..เก่าด้านหลังปั้มคับ...เลยสี่แยกสาทร นิดหน่อย..ชิดช้าย..เข้าใต้ สะพานเลย...........ทำดีคับ..ไม่แพง

.......ถ้าไป..บอก..หลอดแนะนำมา...ราคาพิเศษแน่คับ............

3. 3654

3654 Guest

0
    0
    0
    -

บอกด่วยคับอยากรุ้เหมือนกาน

4. ta_tumm

ta_tumm New Member Member

9
    0
    0
    พึ่งได้มาเหมือนกัน อยู่แถวพระราม3 เหมือนกัน

ใต้สะพานสาทรเลยเหรอครับ? จะลองไปเซอเวย์ดู

5. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    ใกล้ ๆ กันเลย ผมก็พระราม 3

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้