ราคาสายพานขับ3เส้นตรงนี้เท่าไหร่คับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Fluke Narathip, 24 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Fluke Narathip

Fluke Narathip Guest

0
    0
    0
    ราคาสายพานขับ3เส้นตรงนี้เท่าไหร่คับ

2. เคยเปลี่ยนเส้นละสองร้อยกว่าบาท แต่ถ้าไปซ์้อร้านอะไหล่เอง แล้วให้ช่างเปลี่ยน น่าจะถูกกว่านี้อีก

3. Fluke Narathip

Fluke Narathip Guest

0
    0
    0
    ขอบคุนครับ ถามอีกหน่อยแล้วเค้าเรียกว่าสายพานอะไรอ่ะคับ

4. อื่มส์ เด่วเย็นนี้กลับไปดูใบเสร็จก่อน เค้าเขียนสายพานอะไรหว่า

5. เส้นละ2-400

6. ดูเบอร์ที่สายพานเลยครับหมุนดู

7. 4pk 7×××จำไม่ได้ล่ะ

สายแอร์ สายพานเพวเวอร์ สายพานไดรชาต์ เบอร์ต้องมุดดูเองหน่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้