///เตะบอล อาทิตย์ที่ 6 เมษา เวลา 18.00 สนามสลาคิน 11 คนครับ มันส์ๆ ///

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย .:: ป๋องแป๋ง ::., 2 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    :):):) กีฬาๆเป็นยาวิเศษ
    เตะบอลกันนะครับ สนามใหญ่ 11 คน

สถานที่ สนามสลาคิน ถนน เกษตร-นวมิน

วันอาทิตย์ ที่ 6 เมษายน เวลา 18.00 น. รบกวนมากันก่อนนะ ครับ

พบกับทีม เพื่อนโอ้ ครับ รับรองความมัน :D:D

ES เรา ใส่ เสื้อ สีขาว นะครับ

เตรียมตัวกันไว้ให้ดีครับ เดี๋ยว เราๆ จะโทรไปลากตัวมา 5555:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 เมษายน 2008
  2. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    โอเชครับผม

3. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0
    รับทราบ จัดไป มากันเยอะๆหน่อยนะ ES Football Club
    มาเล่นกันบ่อยๆ มาซ้อมกันบ่อยๆ จะได้รวมทีมกันไปแข่งกับทีมอื่นๆซะที

ปล. เห็นว่าคราวนี้ มีการถ่ายรูปลงหนังสือรถด้วยนี่ :D

4. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    แต่ก็อยากไปเหมือนเดิม

5. dam_evovi

dam_evovi New Member Member

8
    0
    0
    ไปด้วยคนน้าคับ......อิอิ :D

6. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0
    เดี๋ยวมีของดีไปอวดกันด้วยอ่ะ อยากรู้ ต้องมาเตะบอลกัน

7. Alert

Alert New Member Member

264
    37
    0
    รู้นะว่าอะไร ;)

8. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    ไปด้วยคร้าบ

9. เอ๋รังสิต

เอ๋รังสิต New Member Member

222
    10
    0
    ม่ะมีเสื้อขาวอ่ะ

10. ake-por

ake-por New Member Member

45
    4
    0
    อยากไปเตะด้วยจัง

11. NAMTAWHOO

356
    44
    0

มาเลยครับ มาหนุกหนานกัน อย่าช้า..... :D

ก็เอาอย่างอื่นที่มันขาวๆ มาด้วยดิ แหม.... คิดมากไปได้ :D

12. parnun

parnun New Member Member

27
    0
    0
    ไปเตะด้วยคนได้มั้ยครับ เคยไปแค่ครั้งเดียวเอง

13. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    มาสิครับ มาเตะด้วยกันนี่แหละ ได้เพื่อน ด้วย ร่างกายแข็งแรงด้วย :):) ถ้ามา ก็เข้ามาทักทายกันได้เลยครับ เพื่อนๆ ยินดีต้อนรับครับ

14. parnun

parnun New Member Member

27
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ

15. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    ครึกคลื้นกานหน่อยยยยยยได้ข่าวว่า ใครมามีของดีให้เหรอพี่ต้น

16. Hondata

348
    57
    28
    มานจาเป็นอารายหว่า ?????

17. Rab T

Rab T Guest

0
    0
    0
    ผมไม่มีคลับ แต่ขับซีวิค ไปเตะบอลด้วยได้ไหมพี่

18. .:: ป๋องแป๋ง ::.

591
    73
    0
    ได้อยู่แล้วครับ ไม่เคยปฏิเสธ แน่นอน ครับ มาเล่นด้วยกันครับ :)

19. dam_evovi

dam_evovi New Member Member

8
    0
    0
    วะว๊ะๆๆๆว๊าวๆๆๆๆว๊าว....

20. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0
    วะว๊ะว๊าว อารายของมรึง..ไอ้รูปหล่อ เอาไอ้จ๊อบมาด้วยนะ (มันติดกรูอยู่1ขวด อิ อิ)
    ตกลงจะมาเตะด้วยกันป่าว เตะเสร็จไปดื่มกันต่อ :D

21. กะตั่ย

กะตั่ย New Member Lady Member

199
    25
    0

ของ ดี รัย หย๋อ .. ซิบ โหน่ยยยย จิ .... :eek: :eek:

22. Rab T

Rab T Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณที่ตอบรับนะครับ ผมจะเตรียมรองเท้าไปให้พร้อมครับ

23. NAMTAWHOO

356
    44
    0

ไอ้เรื่องเนี๊ยะ พลาดได้งัย เดี๋ยวจะรีบกลับมาให้ทันเลย เตะเสร็จ เปิดร้านต่อเลยม๊ะ เพราะ วันจันทร์ หยุดชดเชยนี่นา......... :D

24. .:: ป๋องแป๋ง ::.

591
    73
    0
    เหอๆๆๆ เสียเหงื่อ เสร็จ ร่างกายต้องการน้ำ กินเหล้าต่อก็เมาสิท่าน

25. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    การกินเหล้าทำให้สุขภาพไม่ดีนะครับ ทำให้โลกร้อนด้วย เพราะซื้อมาก็ต้องใส่ถุง แถมโลกมีขยะเพิ่มขึ้นอีก ซื้อน้ำแข็งมาก็ต้องเอามาแช่ตู้เย็น
    เห็นไหมครับไม่มีอะไรดีเลย เพราะฉนั้นถ้าจะไปกินกัน ชวนกูด้วยนะครับ อิอิ

26. NAMTAWHOO

356
    44
    0

วงการแพทย์เค้าใช้ L ออ ฮอลล์ ฆ่าเชื้อโรค เราก็เอา L กอ ฮอลล์ มาฆ่าเชื้อโรคในเลือดเช่นกัน!
    ใส่ถุงนี่มันอะไรครับท่าน ถ้า อย่างว่า..... (น้ำแข็ง) ผมใส่กระติกเลยครับ ของผมสะอาดไม่ต้องใส่ถุง ลดปริมาณขยะ ลดโลกร้อน ... :D
    แถม ...ดีไม่ดี สมาชิก จะมาช่วย ใส่ปุ๋ยให้กับ ต้นไม้ รอบๆบ้านผมด้วยอ่ะ รับลอง โลกเขียว อื๋อ แน่ๆ ... อิอิ
    .
    .
    .
    .
    .
    .

.
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    แถมอีกที ดีไม่ดีจะมีสมาชิกมาทำโจ๊กให้เรากินกันด้วยจิ อิอิ :D........ แล้วพบกันนะครับ

27. Mr_CARPET

Mr_CARPET New Member Member

28
    4
    0
    อยากไปมั่งจัง

รองเท้ากับเสื้อขาวใช่มั้ยครับ
    รองเท้าผ้าใบได้มั้ยครับ จะได้ถนัดหน่อย

28. Hondata

348
    57
    28
    ผ้าใบก้อพอได้นะครับ แต่กลัวว่ามันจะลื่นเท่านั้นน่ะ

29. kunvi

kunvi New Member Member

42
    4
    0
    อยากได้กองหน้าผ้าเย็นป่าว วะไอ้แว่น เตะไม่เป็นแต่อยากไปได้ป่าววะ อิอิ

30. Engiku_04

Engiku_04 New Member Member

40
    0
    0
    แอบมาดูความเคลื่อนไหว
    ท่าทางมากันเยอะนะนี่
    มาสนุกๆกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้