ขอความช่วยเหลือหน่อยคับพี่เครื่องGA16 หัวฉีดติดแก๊สLPG...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Orawit Limsang, 25 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Orawit Limsang

Orawit Limsang Guest

0
    0
    0
    ขอความช่วยเหลือหน่อยคับพี่เครื่องGA16 หัวฉีดติดแก๊สLPG มิกเซอร์อาการเครื่องเบาดับตอนใช้น้ำมันทำไงดีคับ

2. Orawit Limsang

0
    0
    0
    พี่ๆคนไหนพอจะให้คำปรึกษาได้มั้งคับ

3. แอร์โฟร์ พังแล้ว แน่ๆ เลย ลองเชคดูครับ

4. Yuttana Meebubpha คนนี้ ช่าง

5. Orawit Limsang

0
    0
    0
    คับขอบคุณคับเปลี่ยนราคาประมาณเท่าไหรคับพี่

6. มี3000ขึ้นครับ ตามอู่ทั่วไป แต่ถ้าของเองตามเซียงกงก้อจะอยู่ หลัก100-1000บาทครับ

7. Orawit Limsang

0
    0
    0
    คับขอบคุณคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้