ผ่านมาหลายวันแล้วคัฟ วันนี้เอาซะหน่อย ดีนะผมใส่เสื้อคลับ ขออนุญาติเจ้าของรถด้วยคัฟ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ลมหายใจที่เหลือ เพื่่่่อลูก, 26 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ผ่านมาหลายวันแล้วคัฟ วันนี้เอาซะหน่อย ดีนะผมใส่เสื้อคลับ ขออนุญาติเจ้าของรถด้วยคัฟ ไม่รู้ยืนเข้าแถวอยู่รึป่าว ที่สถานีดับเพลิง

1. ว่าจะทักแล้วคัฟแต่เดวเข้างานสายคัฟคราวหน้าจะทักนะพี่

2. คัฟพี่ผมอยู่เอกชัยนี่เองคัฟ

3. Apichat Uttrapunวันนั้นพี่ก็เกือบโดนผมแล้วพี่มาแถวแยกน้ำเต้าทอง-วงเวียน22คลาดกันนิดเดียว

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
  5. ใช่คัฟอิอิApichat Uttrapun

6. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    วันศุกร์ที่แล้วรึป่าว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้