ขออนุญาตสอบถามหน่อยครับลูกหมากตัวล่างที่อยู่ใต้คอม้ามันเรียกว่าลูกหมากอะไรครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Iam Infinity, 22 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Iam Infinity

Iam Infinity Guest

0
    0
    0
    ขออนุญาตสอบถามหน่อยครับลูกหมากตัวล่างที่อยู่ใต้คอม้ามันเรียกว่าลูกหมากอะไรครับ .ราคาอยู่ประมาณตัวเท่าไรครับ

2. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ลูกหมากปีกนกคับ มีหลายยี่ห้อหลายราคาคับ

3. ลูกหมากปีกนกล่าง ของตอง 5 ตัวละ 500 มั้ง จำไม่ค่อยได้ครับ

4. ลูกหมากแท้ ๆ มาทั้งทลายเลยทีเดียวเชียว :p

5. ชื่อของมันคือบอลจ๊อย กลับเรียกลูกหมาก แต่ถ้าไปบอกร้านว่าเอาบอลจ๊อย ฟร้อนโลเวอร์อาร์ม มันคง งง ละครับ ha ha ha..... เรียกมางัยก็เรียกไปงั้น :)

6. Iam Infinity

Iam Infinity Guest

0
    0
    0
    ห้าๆๆๆๆ ขอบคุณพี่ทุกท่านมากครับ คลับเราอบอุ่นจริงๆๆๆ ....(!_!). ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้