นี่มันเสียงอะไร...จับสังเกตุเร่งเครื่องหายครับพอปล่อย..เดินเบาเฉยๆมันจะดัง..ดังจากส่วนพ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย วา ทิวา, 25 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    นี่มันเสียงอะไร...จับสังเกตุเร่งเครื่องหายครับพอปล่อย..เดินเบาเฉยๆมันจะดัง..ดังจากส่วนพลุเล่ใกล้ๆวาวล์น้ำเนี่ยเเหละครับ...ถอดเปลื่ยนได้ไหม?หรือมันเป็นชุดครับ

1. ้เป็นเหมือนกันเลยครับ ดังๆหายยๆ

2. รู้สึกได้ว่าดังมาจากพลุเล่ปั๊มน้ำครับ...ลูกปืนอิกเเล้ว..เฮ้ยงั้นปล่อยไว้ก่อนเที่ยวปีใหม่ซะก่อน...กลับมาค่อยปลดประจำการได้เรื่องอย่างไรเดี๋ยวรายงานเพื่อนๆสมาชิกได้ทราบเป็นเเนว,ข้อมูลซ่อมบำรุงต่อไปครับ

ดังแบบนี้ เป็นผมคงไม่กล้าเที่ยวไกลแน่ ๆ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้