ขอความช่วยเหลือจากเพื่อนๆ,พี่-น้อง,ด้วยครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย วา ทิวา, 25 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอความช่วยเหลือจากเพื่อนๆ,พี่-น้อง,ด้วยครับ พอดีผมกำลังจะซื้อลูกปืนคอมเเอร์(ga16dneเดิมๆ) ไม่ทราบว่าท่านใดทราบเบอร์ลูกปืนหรือไม่ กรุณาเเจ้งให้ทราบทีนะครับคือยังไม่ได้ถอดหนะครับกะจะซื้อไปเเกะประกอปใส่เลยครับ

1. หน้าคลัชหรอครับหรือในคอม

2. หน้าครัซครับ..ปนะทานโทษตกหล่นไปครับ

3. ตามหาให้ยุเมื่อเช้าหามิเจอถึงเวลาทำงานพอดีพี่

4. ขอบคุณครับ....พี่ยุทธเเละเพื่อนสมาชิกทุกท่านมีปัญหาต่อ...คือเอาไม่ออกขันน๊อตเบอร์10ตรงกลางเเเกนครัสซ์เเล้วเอาตัวดูดๆออกดูดจนพลุนเล่บิ่นไปนิดเเล้ว..55มันมีคลิปล็อคตรงไหนรึป่าวครับ

5. ผิดแล้วครับเอาหน้าครัชออกก่อนแล้วจะเห็นกิ๊ปอีกอันอยู่ด้านใน

6. ไช่ครับ ต้องเอาหน้าครัชออกก่อน มันจะมีคริปลอคไว้ยุ ถ้าขันออกมาแบบนี้งานเข้าเลยนะครับ มันต้องใช้นอต#10 ขันยยึดหน้าครัชไว้ 3ตัวมันจะมีรูอยู่ แล้วค่อยๆขันแกนกลางยันออกมา. ขอบอก แน่นมาก ก่อนถอด เอาค้อนเคาะตรงหน้าครัชสัก2-3ทีก่อน จะช่วยได้เยอะครับ

7. ขอบคุณครับ...จะลองทำเลยผลอย่างไรจะรายงานให้ทราบครับ...ว่าเเล้ว..งงเลยทำไมมันเเน่นขนาดนี้

8. ซื้อชุดดูดหน้าครัชอีกชุดนึงเลยครับ :)

9. ชุดดูดหน้าครัช ผมซื้อมา 500บาทครับ ใช้รวมได้ทุกรุน

10. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เก็บขอมูล

11. ขอภาพชุดดูดหน้าครัช..ด้วยครับจะเอาไปให่คนขายดูตัวอย่างงะครับขอบคุณครับ

12. ออกยากมากๆครับ...พยายามเเล้วคงต้องเพิ่งเครื่องมือดีๆซักตัวครับ

13. พอดีผมยุข้างนอกครับ ไว้บ่ายแก่ๆให้ดูครับ

14. ร้านจายอะไหล่แอร์มีครับ บอกรวมรุ่นไช้ได้หมดครับ หรือจะแวะมาเอาที่สระบุรีก้อได้ครับให้ยืม

15. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ให้เลยหรอจะได้เเวะไปเอา

16. ยืมๆครับพี่เอ ไว้บริการเพื่อนๆในคลับเวลาเจอปัญหาครับ ไม่เสียตังเยอะ

ขอบพระคุณพี่..จำรัสอย่างสุดซึ้ง..เเต่น้ำตาจะไหล..55 ผมขอซื้อเอาแถวบ้านก็เเล้วกันนะครับจะได้ไม่รบกวนเยอะงะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้