ใครเคยใส่แบบเสียงเทอร์โบ บ้าง ชักชอบ แฮ่ะ.. NV GA 15 ถ้าใส่ ใส่รุ่นไหนดีครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย คนหน้าใส ใสสสสสสสสส, 25 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครเคยใส่แบบเสียงเทอร์โบ บ้าง ชักชอบ แฮ่ะ.. NV GA 15 ถ้าใส่ ใส่รุ่นไหนดีครับ ตำรวจจับป่าว เมืองไทยนี่ ยิ่งแปลกๆอยู่..555

1. อย่าโกรธกันนะครับ "โครตเกลียดเลยบอกตรง"

2. ส พี่ยุทธ แล้วเสียง คาบูหล่ะ ว่าจะหาเสียงคาบูฯ ฟังเสียงเล่นๆ เจอแต่เทอร์โบ หรือ เสียงหัวฉีด เดิมๆดีแล้ว.. มือใหม่ เริ่มซุกซน

3. เสียงเหมือนจิ้งหรีดร้องเลยครับ(ถอดทิ้งมาแล้วครับ)

จิ้งหรีด 555 โรงงาน ปิดไปยังหว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้