พามาใช้งานบ้าง จอดนานเดี๋ยวเสื่อม -_-

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Bunchai Chucherdmongkolkul, 25 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พามาใช้งานบ้าง จอดนานเดี๋ยวเสื่อม -_-

1. Mongkol Sanhan

Mongkol Sanhan Guest

0
    0
    0
    สนิมกินแก้มซ้ายแล้วน้องโต้ง :)

2. กิน 2 แก้ม 1 ฝาท้าย ^^

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    จอดจนสนิมกินเบย

4. ไม่ใช่ ขายให้ผมไหม คัป หาอยู่ๆๆ

5. @พี่เอ เริ่มไม่แข็งตัวแระคัช -_-"

6. @คุณกูดบาย รถผมนี่ ชอกช้ำมากคับ แนะนำหาคันเดิมๆ มาใช้ดีกว่าครับ ^0^

7. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    หมื่นนึงวิ่งไปเอาถึงเพชรบูณ์เลย

8. อัลไลหมื่นนึงอะคับ ลิ้นหน้าหรอ ไม่ต้องลงมาคับเดี๋ยวเอาไปส่งให้ที่บ้านเบย

9. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ทั้งคันคลัช

10. เงิบแพ๊พ -_-

11. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    เทียบกับคันหน้า เหมือนพ่อกะลูก ^_^

12. ของเขาใหญ่มากคับ ออลนิว ^^

13. ลูกน้อยสะด้วย 555+

14. รถเราเก่า เราก็ใช้ไป อิอิ

15. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    เก่าขนาดยี้สิบปียังจะขับได้อีกรึคับ ยี้้้ๆๆๆๆๆๆ

16. รถเค้าใหม่กว่ารถเตงอีก ลุงเอ ปี 97

17. Thit Nv

Thit Nv Guest

0
    0
    0
    ใหม่ จนสนิมขึ้นเลยนั่น อิ อิ

18. ใครจะมันวาววับเหมือนคันม่วงเล่า อิอิ

19. ของผมจอดจนป่วย

20. สวยๆๆชอบอะไรที่จิ๊ดๆอ่ะ

21. สตาร์ททุกวันถ้าไม่ไปไหน แบตเก่า กลัวเดี้ยง ครับ

22. สุภกร อุทัยรักษ์ น้องพอล จัดสีส้ม อะจี๊ดแล้วคับ ^^

23. Pae J Vithoon

Pae J Vithoon Guest

0
    0
    0
    พาไปหวด ให้ฝูงม้าใต้ฝากระโปรงครึกครื้นกันหน่อย

24. ช่วงนี้พี่เป้ อยู่ กทม ใช่เปล่าครับ

25. Pae J Vithoon

Pae J Vithoon Guest

0
    0
    0
    อยู่ครับ ช่วงวันหยุดปีใหม่ถึงไปต่างจังหวัด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้