ต่อมาแล้วครับเรียบร้อยไม่มีเรื่องหลังคาเลย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Deaw Eakkachai, 26 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ต่อมาแล้วครับเรียบร้อยไม่มีเรื่องหลังคาเลย

2. โห ต่อทีอยู่ได้ตั้ง 2 ปี อิอิ

3. อิอิ ลูกค้า บริษัทผมนี่เอง

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ไม่ต้องแจ้งหลังคารึเดี่ยว

5. หลายคนเคยบอกหลังคาเสมอหลังคาเก๋ง ไม่ผิดเรื่องดัดแปลง ตอนใส่ตำรวจก็ไม่เห็นสนใจ สนใจแต่ 2 สีนะครับ

6. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    ไม่ต้องแจ้งนะพี่เอ ใช้มาตำรวจไม่เคยถามเรื่องหลังคาเลย ให้แต่น้องเปล่าอย่างเดี่ยวเลย ใบขับขี่ก็ไม่เคยดู ไปเที่ยวมาก็เยอะมีแต่ไกลๆทั้งนั้น

7. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    พี่จำรัสละต่อมายังครับพี่

8. เรียบร้อยโรงเรียนเจ้กไปเเล้วครับ

9. รถผมเปลี่ยนมา ปีโชว์ 2560

10. ของผมในเล่มแจ้งมีหลังคา แต่ถอดออกตรวจสภาพเกือบไม่ผ่าน เค้าบอกไปจัดการให้เรียบร้อยนะแล้วก็ตรวจให้

11. อีกเสียงนึงครับ...ไม่ได้เเจ้งเช่นกันครับ ในเล่มก็ไม่ระบุด้วยเดี๋ยวถอดเดี๋ยวใส่ตามความจำเป็นตลอดทั้งปีเลยครับ..จุดตรวจด่านใหญ่ด้วยครับ)

12. เค้าไม่ทักเราก็เฉย ๆ ครับ :) ผมก็ไม่ได้แจ้ง

หลังคาไม่เคยโดนถามเหมือนกัน แต่ก็แจ้งไป ที่โดนส่วนใหญ่ก็ 2 สี ตำรวจตรวจกี่ด่านก็โดนทุกด่าน แต่เสียใจด้วย เพราะแจ้งใช้ 2 สีมานานแว้วว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้