ผมผึงมาจอดใบพัดลมมันติดๆดับปกติไม่ครับความร้อนยุระดับกลางรองฟังเสียง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย สุทธิผล สัตะคม, 26 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมผึงมาจอดใบพัดลมมันติดๆดับปกติไม่ครับความร้อนยุระดับกลางรองฟังเสียง

1. พัดลมจะทำงาน 2 กรณี 1. คอมแอร์ทำงาน 2. ความร้อนขึ้นถึงระดับที่กล่องหรือเทอโมสตัทสั่งให้พัดลมทำงาน

2. โอเคครับผมนึกว่าพัดลมเสียเพราะว่าผมไม่เคยติดเครืองแล้วเปิดแอรลงมาฟังเสียงเครื่องข้างนอกครับ์

3. ขอบคุณมากครับ

4. Tum'k Sittha

Tum'k Sittha Guest

0
    0
    0
    พอจะมีตัวอย่าง ดีเลการทำงาน พัดลมตัวนี้ไหมครับ ว่าจะไปหาซื้อมาเปลี่ยน อันเก่าไปไหนไม่รู้แล้วครับ ตอนนี้ผมต่อตรงพัดลมมันทำงานอยู่ตลอด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้