ขอถามเรื่องท่ออินเตอร์คับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย paan, 4 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. paan

paan New Member Member

34
    0
    0
    ถ้าจะใส่อินเตอร์นะคับ ราคาเดินท่อประมาณเทาไหร่คับ และร้านไหนดีคับ
    ผมอยู่แถว พระนั่งเกล้าคับ:cry::cry:

2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    รถ บอดี้อะไร เครื่องอะไร ครับ

3. paan

34
    0
    0
    ผมใช้ไมตี้ พลัส เครื่องเดิมใส่โบคับ

4. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เดินท่ออินเตอร์ ก็ประมาณ 4000+- ถ้าดีเซลใช้ท่ออินเตอร์ ประมาณ ทางเข้าอินเตอ์ซัก 2.2 นิ้ว ออกจากอินเตอร์เข้าท่อไอดีซัก2.5 น่าจะประมาณนั้นครับ ส่วนร้านลองดูเดี๋ยวใครอยู่พระนั่งเกล้ามาเเนะนำหน่อยครับ

5. paan

34
    0
    0
    ขอบคุณคับที่ให้คำแนะนำ

6. ประมาณนั้นเลยคับ ลองดูๆๆ

7. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    สังคมเทอร์โบน่าจะรับทำนะครับลองเช็คดู
    ตัวแรงเพิ่มอีก 1

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้