อยากเห็นรูปภายใน rt81 ของเพื่อนๆ จัง

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย wuti, 4 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wuti

wuti New Member Member

21
    0
    0
    พอดี console ของผมมันแย่มากๆ คับ อยากเอารูปของ rt81 เพื่อนๆ มาดูเพื่อจะเอาไปเทียบหาซื้อคับ จะได้ทำเดิมๆ แบบอยากแต่งแนว cassics คับผม
    นี่รูปรถผมคับ เคยคิดจะขาย แต่เปลี่ยนใจละ

เพื่อนๆ รีบส่งมาให้ดูหน่อยนะครับ

2. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    อย่าขายเลยครับcassicsดีครับ:)

3. Joule

Joule New Member Member

203
    0
    0
  4. Joule

203
    0
    0
    ของผมสภาพไม่ดีเท่าไรครับ ไม่รู้ว่าของเดิมๆ หรือเปล่าครับ

5. Joule

203
    0
    0
  6. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ดูจากภาพแล้วก็ยังถือว่าอุปกรณ์ครบอยู่นะครับเก็บรายละเอียดอีกนิดน่าจะแจ่มครับ

7. Joule

203
    0
    0
    ครับ พี่ช่วยแนะนำเรื่องแต่หน่อยครับ ผมไม่มีความรู้เรื่องนี้เลย
    รบกวนหน่อยนะครับ

8. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ใช่ครับ คอนโซลเดิมเป็นแบบในรูปของคุณ Joule รู้สึกว่าของพี่โอ๋จะเปลี่ยนคอนโซลใหม่แล้วเป็นของ DX มั้งครับ ก็ดูเข้ากันดีนะ รอให้พี่เค้าเอารูปมาให้ดูดีกว่า

9. Joule

203
    0
    0
    ครับๆ อยากเห็นมากๆ เลยครับ

10. MPPM

MPPM New Member Member

39
    0
    0
    เดิมๆครับ เดิมๆ

เดิมๆครับ....ตามเก็บเอาแบบตามใจชอบ :D

11. wuti

wuti New Member Member

21
    0
    0
    อยากรู้จังว่าคอนโซลตรงกลางตรงรุ่นป่ะ

ไอ้ตรงกลางมันตรงรุ่นป่ะ ....แล้วตอนนี้มีไอ้แบบนี้อีกป่ะ หาได้ที่ไหนอ่ะ

12. MPPM

MPPM New Member Member

39
    0
    0
    ของผมตรงรุ่น ตรงปี หาที่ไหนได้?ลองถามคุณโตดูครับ น่าจะหาให้ได้

13. jaooh

jaooh New Member Member

233
    1
    0
    เดิมทุกอย่างต้องพี่MPPMครับ

ของผมเปลี่ยนมาแล้ว..แต่ตอนนี้ มีรอไว้บางส่วน รอลงมือทีเดียว

14. Joule

203
    0
    0
    อ่า ทำเมื่อไรอ่าครับพี่โอ๋ อยากเห็นแล้วจิ
    ทำเสร็จแล้วถ่ายรูปมาให้ดูบ้างนะคร้าบพี่....

15. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    วนหาที่จอดรถนานไหม?

ขอนอกประเด็นนิดนึง...ถึงคุณโอ๋ : เมื่อวันพุธที่ 18 มิ.ย. เห็นไปวนหาที่จอดรถอยู่ใน bangkok terminal ข้างสถานีรถไฟฟ้า BTS หมอชิต ไม่รู้ว่าหาที่จอดได้หรือเปล่าครับคุณโอ๋... :D:cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 มิถุนายน 2008
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้