แอบส่อง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nuttapol Tangprasert, 22 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    แอบส่อง

1. ดำ-เขียว ขาดส้มครับอิอิ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
  3. อู้ยยยโดนส่อง

4. อย่างเห็นคันเขียวแบบเต็ม ๆ อ่ะ ชอบ ๆ สวยดี

5. อยากดูแต่เขียว คันเหลืองไม่เอา อิอิ

6. ส ถามคนเล่นรถ ในใจ อยากได้ NV แบบไหน แบบ.. แวน ,แบบ กระบะ,หรือแบบ กระบะใส่หลังคาแครี่บอย ปล.แบบแวน ผมก้อชอบนะ ไว้มีโอกาส จะเอื้อมไปสอยมาบ้าง

7. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    แล้วแต่ความต้องการของคนใช้งาน เล่นมาแล้วทุกรุ่น สรุปมาจบที่แวน :)

8. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    อยู่ที่การใช้งานของแต่ละคนมากกว่าคับ

ตอนผมจะซื้ออยากได้เอ็นวี แวน แต่พอเห็นรถคนในหมู่บ้าน เป็นเอ็นวีแวน ปล่อยโทรมมากกกกกก เลยฝั่่งใจเลยว่าเอ็นวีแวนไม่สวย เลยไปซื้อกระบะ แบบมีแครรี่บอยมาใช้ แต่พอเห็นเอ็นวีแวน ในคลับฯ แต่งกันสวยๆ งามๆ กันทั้งนั้น เสียดายเลย นี่ถ้าเอ็นวีที่อยู่ในหมู่บ้าน แต่งสวยๆ แบบคนในคลับนี้ ป่านนี้ได้ขี่เอ็นวีแวนไปแระ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้