พวงนอกก้านยกยี่ห้อนึง จับมา 1000 จากตู้ ก่อนหน้านี้อยู่ในรถเหลือง แต่...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Bunchai Chucherdmongkolkul, 27 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พวงนอกก้านยกยี่ห้อนึง จับมา 1000 จากตู้ ก่อนหน้านี้อยู่ในรถเหลือง แต่ ตอนนี้ต้องปลดออกเพราะ "วงหักใน" สาเหตุมาจากหลายๆอย่างซึ่ง แยกได้คร่าวดังนี้ 1.ตอนขึ้น-ลงติดขา ของ ช่าง เพื่อน น้อง คนที่อยากสัมผัสรถเราแบบใกล้ชิด เข้า - ออกยาก เพราะ ติดเบาะหลังแข็ง โรบา พื้นที่มันแคบครับ (ตัวเรานั้นระวังตอนเข้า-ออก) 2.วางยัดของตอนไปจอดในที่อโคจร เมื่อเราได้ของดีมา ควรจะหาอุปกรณ์เพิ่มความปลอดภัยของพวงที่แสนรัก คอถอด คอพับ ใส่เถอะครับเพื่อของที่คุณรัก อีกนิดนึง รถบางคันที่เขาทำเต็มมาเขาหวงครับ อันนี้เจอมากะตัว 10 ปีแระ s 13 เขาจะไม่ค่อยให้ใครเข้าไปสัมผัสอะไรของเขา ตอนนั้นเรานี่รู้สึกว่า "โถเอ๊ย คนเล่นรถเหมือนกันแค่สัมผัสไม่ได้ลักขโมยอะไรทำหวง" แต่พอมาเจอกับตัวเองปุ้บ (ก้านพวงหัก) เข้าใจทันทีว่า เพราะอะไร

1. สงสัยอะไรคับลุงเอ -_-?

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ไม่รุ้ลุงที่ไหนมาบ่นอาราย

3. แค่เอาประสบกามมาแชร์ ^^

4. เอามณี7แสงมานี้

5. เผื่อหลายคนยังไม่รู้

6. @ลุงธงธง มณี 7 แสง ใส่อยู่ เอามาแพง -_-

7. กัดคอคาด

8. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ดาบเจ็ดสีมณีเจ็ดแสงรึ

9. ไม่มีเวลาไปที่แหล่งอะลุง

10. @ลุงเอ พวงครับพวงเหลือง ^^

11. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    พวงสวรรค์เหลืองเลยรึคลัช

12. ออกน้ำตาลไหม้ นะครัช -_-

13. Wanchai Piapiya

Wanchai Piapiya Guest

0
    0
    0
    จริงครับของใคร ใครก็รักครับ มีปัญหาขึ้นมาใครเดือดร้อน ถ้าไม่ใช้เราใช้ปะอิอิ

พูดยาก จิงๆ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้