อยู่กันมา 1 ปี เดินทางไกลครั้งแรก กระบี่ ไป บุรีรัมย์ มาวัดกันจะรอดมั้ยคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ดอเอียวอเดียว ไม้เอก, 28 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    อยู่กันมา 1 ปี เดินทางไกลครั้งแรก กระบี่ ไป บุรีรัมย์ มาวัดกันจะรอดมั้ยคับ

1. เหลือๆครับใช่ม่ะพี่น้อยThammarong Rugthong

2. นครศรีฯ-เชียงใหม่ ยังสบายๆเลยคับ

3. สบายเลยพี่กระบี่ยังไปมาแล้ว5555

4. กทม-นครพนม ยังสบายๆเลยครับรวดเดียวอิอิ

5. พี่ๆ ผ่านได้ ผมก้อต้องผ่านได้ 55 เชื่อมั่นใน NV TEAM

6. เด็ด สุด นครศรี_เชียงใหม่

7. Jakkrid Jaikla

Jakkrid Jaikla Guest

0
    0
    0
    เครื่องเดิม เก่า หลวม ระยอง.ตาก สบายครับ ใครว่า.นิสสันเครื่องเปาะ ขอเถียงครับ

8. เครื่องอะสุดๆเลย

9. Jakkrid Jaikla

0
    0
    0
    ครัชลื่นนิดๆ แต่ก้อยังเอาตัวรอดนะครับ

10. Jakkrid Jaikla

0
    0
    0
    ชั้นเขาแม่สอด87โล ช้าหน่อยครับ ต้องปะคองครัช

11. Jakkrid Jaikla

0
    0
    0
    อยากเปลี่ยนครัชนะครับ หาอู่แถวระยองหรือไก้ลเคียง นะครับ

12. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ผมขับเที่ยวภาคเหนือระยะทางทั้งหมด 2700 Km วิ่งได้สบาย ๆ ไม่มีงอแง ไม่มีโอ้เอ้ คนขับใหวรถก็ไปถึง...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้