พี่ๆคับสอบถามหน่อยครับ มีใครขายกรอบช่องลมแอร์ไหมครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Teerawat Inthayot, 28 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆคับสอบถามหน่อยครับ มีใครขายกรอบช่องลมแอร์ไหมครับ ซื่อได้ที่ไหนบ้างราคาเท่าไรบ้างคับ.. ขอบคุณครับ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ทั้งชุดกรอบแอร์หรือแค่ช่องลม

2. กรอบอย่างเดียวคับ แต่ไม่รู้รถ. เวลากรอบกับช่องแอร์มันติดมาด้วยกันหมดไหม

3. งั้นคงเป็นแบบนี้ล่ะคับ พี่พอรู้ราคาไหมครับ

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    มันมาทั้ชุดคับ

5. ทั้งชุดเลยก็ได้คับ

6. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    ครีบช่องแอร์ไม่ใช้ขอนะจ๊ะ555+

7. กรอบแอร์เก่าที่จะเปลี่ยนออกขอนะ

8. เอากันแบบนี้เลยใช่ไหมคับพี่ๆ

9. Nantana Nakkhwan

Nantana Nakkhwan Guest

0
    0
    0
    ดูจากสภาพแล้วน่าจะใช้ได้ยุนะคะ.ลองใช้3Mติดดูคะ

10. ป่าวคับ. คันนี้ของผมคับมีอีกคันที่บ้านมันแตกเลยคับ

11. Nantana Nakkhwan

Nantana Nakkhwan Guest

0
    0
    0
    ลองถามพี่แจ็คดูคะ.น่าจะมีนะTeerasit Sintes

ขอบคุณรับปม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้