หยุดยาว.. ก้อจอดยาวเลย พักผ่อนกันหน่อยวิ่งมาทั้งปี

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย บ้านคอม เซอร์วิส, 29 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    หยุดยาว.. ก้อจอดยาวเลย พักผ่อนกันหน่อยวิ่งมาทั้งปี

1. หมั่นใส้คู่นั้นจัง.. อิอิ

2. อยู่แพร่ใช่ป่ะครับ (แถวๆๆบ้านแม่หลาย) ^_^

3. ใช่แล้วครับ บ้านทุ่งล้อมนี่เอง

4. บ้านเก่าผม ก็อยู่ทุ่งล้อมหมู่9 ^_^ แต่ตอนนี้ อยู่หนองม่วงไข่

5. ม.9 เช่นกัน บ้านจุ๊บแจง 555

6. อยู่ข้ามร้านขายของ ก่ครับ ^_^

3 แยกประปาครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้