รถขนผัก!!!

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Chanapume Khantahut, 30 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รถขนผัก!!!

1. La-On Ped

La-On Ped Guest

0
    0
    0
    เอ่อ ลำโพง กะ แอร์เพดาน ใช้งบเท่าไหร่ครับเนี่ย

แอร์เพดานมากับโครงหลังคาครับ เป็นของเซเรน่าครับ ผมแปลงใส่ แต่ใช้ไม่ได้ครับ ผมไม่ถอด เก็บไว้เผื่อถ้าผมว่างๆอาจจะต่อโมใช้งาน^^ ส่วนลำโพงผมทำร้านเครื่องเสียงครับ น่าจะหลักพันนะ ลืมครับ ตอนนั้นทำเครื่องเสียงด้วยครับ แต่ข้อเสีย เวลารื้อ แตกเลยครับ ยังไม่ได้ไปเก็บงานเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้